Skip to content
Đấu Giá Bảo ViệtĐấu Giá Bảo Việt
  • CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH
    BẢO VIỆT
  • Hotline: 0898 852 777
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Thư ngỏ
    • Bảng giá thù lao dịch vụ đấu giá
    • BẢNG GIÁ THÙ LAO DVĐG ĐỐI VỚI VIỆC BĐGTS
    • Bảng giá thù lao dịch vụ đấu giá tài sản
    • Hồ sơ năng lực
  • Đấu giá
    • Bất động sản
      • Quận Hải Châu
      • Quận Liên Chiểu
      • Quận Ngũ Hành Sơn
      • Quận Cẩm Lệ
      • Quận Sơn Trà
      • Quận Thanh Khê
    • Động sản
      • Quận Cẩm Lệ
      • Quận Hải Châu
      • Quận Liên Chiểu
      • Quận Ngủ Hành Sơn
      • Quận Sơn Trà
      • Quận Thanh Khê
  • Hướng dẫn
    • Quy Trình Bán Đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục bán đấu giá tài sản
    • Quy chế đấu giá
  • Văn bản quy phạm
    • NGHỊ ĐỊNH 17/2010/NĐ-CP VỀ VIỆC BÁN ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
    • LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
    • NGHỊ ĐỊNH 62/2015/NĐ-CP NGÀY 18/7/2015 CỦA CHÍNH PHỦ
    • THÔNG TƯ 45/2017 VỀ THU PHÍ ĐẤU GIÁ
    • LUẬT ĐẤU GIÁ NĂM 2016
    • LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THI HÀNH ÁN DÂN SỰ
    • LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THI HÀNH ÁN DÂN SỰ
    • NĐ SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA NĐ SỐ 62/2015/NĐ-CP NGÀY 18/7/2015 CỦA CHÍNH PHỦ QUY ĐỊNH CHI TIẾT VÀ HƯỚNG DẪN THI HÀNH MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THDAS
  • Biểu phí
  • Tin tức
    • Tin tức ngành
    • Tin tức thị trường
  • Liên hệ

Biểu phí

Mức Thu Biểu Phí dịch vụ đấu giá tài sản
14 Tháng 2, 2022

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH  BẢO VIỆT       CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA [...]

Quy định mức thu phí đấu giá, phí tham gia đấu giá tài sản, phí tham gia đấu giá QSDĐ trên địa bàn TP
14 Tháng 2, 2022

UBND thành phố vừa ban hành quy định mức thu phí đấu giá, phí tham [...]

Về chúng tôi
  • CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH BẢO VIỆT
  • Mã số thuế : 0401975814
  • Hotline : 0236 3625 777, 0898 852 777, 0937 775 777
  • Email : ceo@baovietasset.vn
  • Địa chỉ : 287 Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
Tin mới
  • THÔNG BÁO VỀ VIỆC NGHỈ LỄ QUỐC KHÁNH 2026
  • Đấu giá Quyền sử dụng đất Quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất tại Thửa đất số 96, tờ bản đồ số 103, tọa lạc tại Lô 9 Khu B2-3, Khu khách sạn và dân cư Saphia (phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn) nay là phường Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CM 652673, số vào sổ cấp GCN: CT64939, cấp ngày 15/7/2021, đứng tên Công ty Cổ phần Thương mại Dịch vụ Hai Hạnh
  • Đấu giá Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 4, tờ bản đồ số 156 tại xã Phước Vĩnh An, huyện Củ Chi, (nay là Xã Củ Chi), thành phố Hồ Chí Minh theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CC 687045, số vào sổ cấp GCN: CH 04242 do Uỷ ban nhân dân huyện Củ Chi, thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 22/04/2016 (nay thay đổi thành Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số AA 07628375, số vào sổ cấp GCN: CN 15741 do Chi nhánh văn phòng đăng ký đất đai số 19 cấp ngày 04/05/2026).
menu
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Thư ngỏ
    • Bảng giá thù lao dịch vụ đấu giá
    • BẢNG GIÁ THÙ LAO DVĐG ĐỐI VỚI VIỆC BĐGTS
    • Bảng giá thù lao dịch vụ đấu giá tài sản
    • Hồ sơ năng lực
  • Đấu giá
    • Bất động sản
      • Quận Hải Châu
      • Quận Liên Chiểu
      • Quận Ngũ Hành Sơn
      • Quận Cẩm Lệ
      • Quận Sơn Trà
      • Quận Thanh Khê
    • Động sản
      • Quận Cẩm Lệ
      • Quận Hải Châu
      • Quận Liên Chiểu
      • Quận Ngủ Hành Sơn
      • Quận Sơn Trà
      • Quận Thanh Khê
  • Hướng dẫn
    • Quy Trình Bán Đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục bán đấu giá tài sản
    • Quy chế đấu giá
  • Văn bản quy phạm
    • NGHỊ ĐỊNH 17/2010/NĐ-CP VỀ VIỆC BÁN ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
    • LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
    • NGHỊ ĐỊNH 62/2015/NĐ-CP NGÀY 18/7/2015 CỦA CHÍNH PHỦ
    • THÔNG TƯ 45/2017 VỀ THU PHÍ ĐẤU GIÁ
    • LUẬT ĐẤU GIÁ NĂM 2016
    • LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THI HÀNH ÁN DÂN SỰ
    • LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THI HÀNH ÁN DÂN SỰ
    • NĐ SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA NĐ SỐ 62/2015/NĐ-CP NGÀY 18/7/2015 CỦA CHÍNH PHỦ QUY ĐỊNH CHI TIẾT VÀ HƯỚNG DẪN THI HÀNH MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THDAS
  • Biểu phí
  • Tin tức
    • Tin tức ngành
    • Tin tức thị trường
  • Liên hệ
google map

Copyright 2026 © Daugiabaoviet.com Thiết kế bởi IZI Software
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Thư ngỏ
    • Bảng giá thù lao dịch vụ đấu giá
    • BẢNG GIÁ THÙ LAO DVĐG ĐỐI VỚI VIỆC BĐGTS
    • Bảng giá thù lao dịch vụ đấu giá tài sản
    • Hồ sơ năng lực
  • Đấu giá
    • Bất động sản
      • Quận Hải Châu
      • Quận Liên Chiểu
      • Quận Ngũ Hành Sơn
      • Quận Cẩm Lệ
      • Quận Sơn Trà
      • Quận Thanh Khê
    • Động sản
      • Quận Cẩm Lệ
      • Quận Hải Châu
      • Quận Liên Chiểu
      • Quận Ngủ Hành Sơn
      • Quận Sơn Trà
      • Quận Thanh Khê
  • Hướng dẫn
    • Quy Trình Bán Đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục đăng ký mua tài sản đấu giá
    • Thủ tục bán đấu giá tài sản
    • Quy chế đấu giá
  • Văn bản quy phạm
    • NGHỊ ĐỊNH 17/2010/NĐ-CP VỀ VIỆC BÁN ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
    • LUẬT ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
    • NGHỊ ĐỊNH 62/2015/NĐ-CP NGÀY 18/7/2015 CỦA CHÍNH PHỦ
    • THÔNG TƯ 45/2017 VỀ THU PHÍ ĐẤU GIÁ
    • LUẬT ĐẤU GIÁ NĂM 2016
    • LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THI HÀNH ÁN DÂN SỰ
    • LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THI HÀNH ÁN DÂN SỰ
    • NĐ SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA NĐ SỐ 62/2015/NĐ-CP NGÀY 18/7/2015 CỦA CHÍNH PHỦ QUY ĐỊNH CHI TIẾT VÀ HƯỚNG DẪN THI HÀNH MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THDAS
  • Biểu phí
  • Tin tức
    • Tin tức ngành
    • Tin tức thị trường
  • Liên hệ
  • Hotline: 0898 852 777
  • CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH
    BẢO VIỆT

    Nhận Yêu Cầu Báo Giá

    Chào Anh / Chị - để nhận Báo giá xe mới nhất 2021. Anh / Chị vui lòng liên hệ trực tiếp: 0914 303 555